swabhiman marathi serial all episodes,cast actor names,2022

Swabhiman Marathi serial – एका मुलाखतीत पल्लवीच्या भूमिकेसाठी पूजा बिरारीची निवड करण्यात आली होती पूजाने सांगितले की, “‘स्वाभिमान’ मालिकेच्या निमित्ताने मला स्वप्नातील भूमिका साकारण्याची संधी मिळाली.  मुलाखतीत शंतनूच्या भूमिकेसाठी अक्षर कोठारीला कास्ट करण्यात आले. तो म्हणाला, “दोन वर्षांनी मी छोट्या पडद्यावर पुनरागमन करत आहे. स्वाभिमान – शोध अस्तित्व सारखा टीव्ही कार्यक्रम करताना खूप आनंद होतो. माझा टीव्ही प्रवास बंद रेशमाचे, आराधना, छोटी मालकीण आणि आता स्वाभिमानपासून सुरू झाला. या कार्यक्रमातील माझा संपूर्ण लूक देखील माझ्या मागील भूमिकांपेक्षा खूप वेगळा आहे”. आसावरी जोशी यांनी टाइम्स ऑफ इंडियाला दिलेल्या मुलाखतीत प्रोफेसर अदितीच्या भूमिकेची पुनरावृत्ती करताना तिने सांगितले की, “बर्‍याच वर्षांनी मी मराठीत पुनरागमन करत आहे. दूरदर्शन हिंदीत काम करत असताना माझा मराठी इंडस्ट्रीशी संपर्क तुटला. तथापि, स्वाभिमान टीव्ही शोच्या निमित्ताने मला एक हृदयस्पर्शी प्रकल्प मिळाल्याने मी ही भूमिका स्वीकारली”.

 

Swabhiman Marathi serial Cast

Swabhiman Marathi serial all Actress Name

Main Cast  – Pallavi Shirsekar – Pooja Birari 

Shantanu Suryavanshi – Akshar Kothari,

Aditi Suryavanshi (Shantanu’s mother) – Asavari Joshi

 Prabhakar Suryavanshi (Shantanu’s father)  – Ashok Shinde,

Niharika – disha Pardeshi

Director – Kalpesh Ramchandra Kumbhar

Producer – Ranjit Thakur

Music – Rohan-Rohan

Singer – Shantanu Dhule

 

swabhiman marathi serial timetable,

स्वाभिमान ही सिरियल star prvah वर 6.30पम ते 7.00pm या time ला लागते,

Repeat Timing – 3:00 AM- 3:30 AM (Mon-Sat)

9:00 AM- 9:30 AM (Mon-Sat)

4:30 PM- 5:00 PM (Mon-Sat)

 

swabhiman marathi serial All episodes hotstar

तुम्ही hotstar वर swabhiman serial चे all episodes बगु शकता अगदी episode 1 te episode 276  बगु शकता,

swabhiman marathi serial today hotstar

 

Leave a Comment