Top 5 women sefty apps information in Marathi,महीलांसाठी सुरक्षा रक्षक अँप,2023

5 best women sefty apps in Marathi, महीलांसाठी सुरक्षा रक्षक अँप

women sefty apps information in Marathi महिलांवरील वाढत्या गुन्ह्यांच्या घटना लक्षात घेता महिला सुरक्षा ही भारत सरकारची सर्वोच्च प्राथमिकता बनली आहे. महिलांच्या सुरक्षेसाठी आणि सुरक्षिततेसाठी डिझाइन केलेले प्ले स्टोअरवर विविध सुरक्षा अॅप्स आहेत. म्हणूनच  आम्ही महिलांसाठी सर्वोत्कृष्ट 7 सुरक्षा अॅप्सची यादी एकत्रित केली आहे, ज्यामुळे ते कुठेही एकट्या नसल्याची खात्री करेल. बर्‍याच अ‍ॅप्सची मूलतत्त्वे सारखीच असतात — अलर्ट करण्यासाठी आणीबाणी संपर्कांची वापरकर्त्याने ठरवलेली यादी आणि GPS-निर्धारित स्थानाचे प्रसारण — परंतु नवीन वापरण्यास सोपे, जवळजवळ अंतर्ज्ञानी आहेत,

how to work women safety app in marathi?

मी या पोस्ट मध्ये लिहिलेले सर्व app महिलांचा सुरक्षेसाठी तयार केले आहे, त्यांचा वरती संपूर्ण माहिती मी खाली लिहिली आहे, नक्की वाचा,हे सर्व ॲप Google Play Store वर उपलब्ध आहे तिथे जावून तुम्ही download करू शकता

सेफ्टीपिन (Safetipin)

महिलांसाठी सेफ्टी apps चा विचार केल्यास सेफ्टीपिन हा एक चांगला पर्याय आहे. वैयक्तिक सुरक्षेची संकल्पना लक्षात घेऊन अॅपची रचना करण्यात आली आहे. यामध्ये  GPS   ट्रॅकिंग, आपत्कालीन संपर्क क्रमांक, सुरक्षित ठिकाणांचे दिशानिर्देश इत्यादी सर्व आवश्यक वैशिष्ट्ये समाविष्ट आहेत.

app कोणत्याही समस्येच्या वेळी जाण्यासाठी सुरक्षित क्षेत्रांसह त्यांच्या सुरक्षा स्कोअरसह पिन देखील करते. हे वापरकर्त्यांना असुरक्षित क्षेत्रे पिन करण्यास आणि इतरांना मदत करण्यास सक्षम करते. Safetipin इंग्रजी व्यतिरिक्त हिंदी, मध्ये उपलब्ध आहे.

रक्षा – (Raksha – women safety alert)

महिला नेहमी सुरक्षित राहतील याची खात्री करण्यासाठी रक्षा अॅप तयार करण्यात आले आहे. app एक बटणासह सुसज्ज आहे, जे तुमच्या प्रियजनांना तुमच्या स्थानासह संकटाच्या परिस्थितीत अलर्ट पाठवेल. तुम्ही संपर्क निवडू शकता, जे तुमचे स्थान पाहण्यास सक्षम असतील. शिवाय, जर अॅप बंद असेल आणि काम करत नसेल तर तुम्ही फक्त तीन सेकंदांसाठी व्हॉल्यूम की दाबून अलर्ट पाठवू शकाल.

app मध्ये SOS कार्यक्षमता देखील आहे आणि ते इंटरनेट नसलेल्या भागात अडकल्यास एसएमएस देखील पाठवू शकतात.

 SOS message म्हणजे काय (what is SOS message?)

SOS message is an emergency feature in which you can create and keep SOS MESSAGE and decide who to send that MESSAGE to. An emergency message will be sent to the concerned persons

हिम्मत(Himmat)

हिमात app हे दिल्ली पोलिसांनी महिलांसाठी शिफारस केलेले मोफत सुरक्षा app आहे. app वापरण्यासाठी वापरकर्त्याला दिल्ली पोलिसांच्या वेबसाइटवर नोंदणी करावी लागेल. एकदा नोंदणी पूर्ण झाल्यावर वापरकर्त्याला एक OTP प्राप्त होईल, जो ॲप कॉन्फिगरेशन पूर्ण करताना प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे.

समस्याप्रधान परिस्थितीत जर वापरकर्त्याने app वरून SOS अलर्ट वाढवला, तर स्थान माहिती आणि ऑडिओ व्हिडिओ थेट दिल्ली पोलिसांच्या नियंत्रण कक्षाकडे प्रसारित केला जाईल आणि त्यानंतर पोलिस त्या ठिकाणी पोहोचतील.

महिला सुरक्षा(Women safety)

आमच्या यादीतील पुढील महिला सुरक्षा app आहे जे तुम्ही असुरक्षित ठिकाणी अडकल्यास तुमच्या प्रियजनांना माहिती देईल आणि अपडेट करेल. हे फक्त एका बटणाच्या टॅपने तुमच्या स्थानाशी संबंधित सर्व तपशील पाठवेल.

app तुमच्या स्थानासह आणि Google नकाशेच्या लिंकसह पूर्व-कॉन्फिगर केलेल्या नंबरवर एसएमएस पाठवेल. app समोर आणि मागील कॅमेरासह दोन चित्रे देखील क्लिक करेल, जे थेट सर्व्हरवर अपलोड केले जातात.

महिला सुरक्षा अॅपमध्ये परिस्थितीचे गांभीर्य लक्षात घेऊन तीन रंगीत बटणे आहेत. त्यामुळे, तुम्ही तुमच्या परिस्थितीनुसार तुम्हाला हवे असलेले टॅप करू शकता

स्मार्ट 24×7(smart)

Smart24x7 app महिला आणि ज्येष्ठ नागरिकांच्या सुरक्षेची खात्री करण्यासाठी विविध राज्यांच्या पोलिसांकडून समर्थित आहे. अ‍ॅप समस्याग्रस्त परिस्थितीत आपत्कालीन संपर्कांना पॅनीक अलर्ट पाठवते. हे आवाज रेकॉर्ड करते आणि घाबरलेल्या परिस्थितीत छायाचित्रे देखील घेते आणि ते पोलिसांकडे देखील हस्तांतरित करते.

यात कॉल सेंटर सपोर्ट देखील आहे, जो वापरकर्त्याच्या प्राथमिक हालचालींचा मागोवा घेईल. वापरकर्त्यांना फक्त पॅनिक बटण दाबावे लागेल आणि आवश्यक सेवा प्रकार निवडा आणि नंतर सबमिट वर क्लिक करा.

Leave a Comment